Phòng chát
  1. @ cuocsongkhokh:
    Tăn ca rồi quất thôi ae ơi
  2. @ homnaynhuwcc:
    Haizzzz 2 ngày nữa mới được massage
  3. @ homnaynghiroi:
    Sắp xong việc rồi, sắp được đi thăm bé rồi
  4. @ ipman2412:
    Cho xin cái code chiều nay ghé luôn ad ơiiiiiiiii
  5. @ missemiu123:
    Sao ae nào cũng có code hết vậy, tui cũng muốn
  6. @ tudonhungcc1:
    xin code xin code đi
  7. @ dilamnhucc:
    Tui đã có code tks admin nha
  8. @ homnaybuon11:
    @nguoiiugian1 bé đó thì ngon rồi có điều lúc nào cũng đông nên nếu ko đặt trc kho book
  9. @ nguoiiugian1:
    @troibuontoday bác thấy bé 84 sao
  10. @ troibuontoday:
    haizzzzzz chưa được về đi xả tinh nữa
  11. @ metroivethoi1:
    Haizzzzz hôm qua đi tê quá giờ chưa hồi phục
  12. @ homnaylaim:
    Mới đầu tuần mà bác chiến vậy
  13. @ thilanhieuvc1:
    Anh em ơi đi quất không nào
  14. @ laimotngayuot:
    Anh em biết cách nào lấy được nhiều code ko vậy
  15. @ lailamviecroi:
    tui vừa đi bé 69 bên LQP nè CIA trọn vẹn nek
  16. @ buonngulannua:
    haizzzzz hôm nay định đi mà mưa quá mưa
  17. @ homnaysuy123:
    đã được chơi với các bé bên lqp về quá tê cặc
  18. @ snghinuaroi12:
    admin ơi check hộp thư cái nha
  19. @ troimuametroi:
    cảm ơn cái code của admin nha tê cu lắm để nào ok viết bài rp liền
  20. @ metquathisao:
    giờ chỉ bik xin admin code để được chơi thôi
  21. @ kpikhinaoxong:
    tui đang ở bên q3 nek cbi lên thớt
  22. @ tunhienbuon1:
    @nhieuviecvcl nghe nói đang bên lqp đó
  23. @ nhieuviecvcl:
    thèm bé 22 quá ta bác nào bik bé đang làm bên cơ sở nào không
  24. @ nguoiyeubibuo:
    hôm nay bác nào định đi không đang gần tokyo Q3
  25. @ hopquaichanqu:
    Anh em đâu hết rồi cuối tuần máu chảy về đâu nhỉ
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 Xả tinh đầu tuần cùng bé 84 TOKYO Q3

nhuladream

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Thân chào những tml dâm mà giống t nha, số là vào ngày hôm qua t đã được trúng một cái code chơi free vé tại tokyo q3, cũng vì t số hưởng quá đúng kiểu cây muốn lặn nhưng gió lại chẳng ngừng, cho nên thế là đành phải book ngay bé 84 ở bên tokyo q3 để mà được phục vụ thôi

Nói chung thì cũng như quy trình bình thường thôi gọi điện rồi chạy tới được nhân viên dẫn lên phòng, vào xông hơi mới được có tầm 10p là bé nó bước vào, để bé nó đợi thêm tầm 5p là t bắt đầu bước ra luôn đánh giá sơ qua thì bé này đúng như miêu tả của anh em luôn face dâm dâm kèm theo mắt kính nữa nên như là x2 độ dâm của bé nó luôn v1 8đ, v2 9đ, v3 9đ, v4 ngọt nước thơm tho là ưng quá rồi

Về màn thủy chiến thì bé nó làm nhiệt tình tắm tình cảm sạch sẽ, vô bài là bắt đầu bật chế độ dâm liền luôn đá lưỡi, mút ti bú dú xong rồi chuyển xuống wc, bánh mỳ kẹp xúc xích xong lại liếm đầu cu và kết thúc bằng những lúc bú cu lút cán luôn quá là phê nên rùng mình tặng hết vào cổ họng bé nó luôn

Còn lúc lên giường thì t kêu bé bỏ qua bài khỏe đi làm chi mắc công, chuyển thẳng qua bài mệt luôn vô thì bé nó đổ gel lên khắp người t rồi bắt đầu cạ vú với hai đầu ti hết chỗ này rồi lại đến chỗ khác t cũng có cảm giác là ti bé nó càng ngày càng săn hơn nha, đang cạ ti ngon lành thì lại chuyển qua đi đường lưỡi với trườn lồn lúc này thì t xác thức là bé nứng thật sự rồi nha lồn gì trườn tới đâu là nước nhoe nhoét tới đó, thấy bé nó nứng qua nên t nói chuyển qua thế 69 luôn để t vét cho mà sướng nghe lời chuyển liền luôn t bên trên thì bắt đầu thưởng thức cái lồn khít rịt của bé nó vét tới đâu là nước nôi tới đó vừa thơm vừa ngọt nước nữa còn về phần bé thì bên dưới cứ cậm cụi bú cặc liếm cu t mà gặp bé đang sướng nên vừa rên vừa bú luôn nha kết thúc thì lần này t lại tiếp tục bắn hết vào miệng bé và bé nó cũng có rùng mình một cái luôn nha