Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q10 2 SHOT THẲNG MIỆNG TÊ TÁI SƯNG CU VỚI BÉ 11 TOKYO Q10

t7roiquaythoi

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
Hôm qua t vừa mới đi xả hết tinh binh vào bên trong bé 11 tokyo q10 đó tụi m ak, nói là xả tinh binh thôi chứ nếu đúng chính là t bị bé nó hiếp dâm mà hấp cạn tinh khí của t mới là đúng đó nha đúng là tưởng không phê nhưng phê không tưởng nên là hôm nay ngồi dậy vậy trải nghiệm cho mấy anh em ai muốn được cảm giác mấy bé nó hút hết tinh binh thì đi nha

Gọi điện đặt bé nó trước rồi thì chạy từ từ tới thôi, mà phải công nhận dạo này sài gòn nóng vcl má nhiều khi chiên trứng được luôn quá, vừa vô cơ sở thôi là thấy mát cả người báo nhân viên ngồi nghỉ một chút thì được dẫn lên phòng, phòng ốc thì thông tháng có đầy đủ tiện nghỉ nên là chỉ cần vô thay đồ rồi ngồi nghỉ thôi, định tắm trước mà nhớ ra lát có người đẹp tắm cho t mà nên đọi bé nó, được tầm 5 10 phút gì đó thì bé bước vô với một bộ váy ngắng màu vàng mặc như không mặc kiểu úp úp mở mở nhìn vô là thấy muốn chiếm hữu rồi, t thì ôm với sờ mò khám phá bé nó chút mới cho bé dẫn t vô bồn để mà tắm

Đúng là đợi bé nó vô tắm chung là một quyết định vô cùng chính xác tắm vừa kĩ mà còn sờ mó khám phá kích nứng nữa chứ cảm giác được người đẹp phục vụ nó sướng dữ lắm nha các anh em, xong phần mở màn thì bé nó bắt đầu vô những đường lưỡi dâm đãng đi từ trên xuống dưới kèm theo đó là bàn tay ma thuật đang mân mê chăm sóc thằng nhóc của t nhưng khi đường lưỡi đi đến điểm cuối cùng thì bé nó dừng lại mà chuyển qua bú cu luôn rồi bé mở màng từ những động tác nhẹ nhàng tình cảm rồi sau đó chuyển qua lút cán và máu lửa đến nổi t chịu không nổi mà bắn hết toàn bộ vô trong miệng bé nó trong sung sướng luôn

Tổng quan sơ về bé 11 cho anh em
V1 căng tròn đầy đặn
V2 dáng bé dâm nên eo cung không có lipit
V3 căng đét lúc bé nó mặc váy cái đích lộ ra hết luôn nha
V4 múp, khít, nước nôi

Về phần khỏe thì thôi anh em thông cảm t xin phép bỏ qua nha bé này mở đầu phần mệt bằng cháo lưỡi trước nha mà bé này chơi lưỡi nghệ cả củ đá tới đâu là sướng tới đó, sau một màn cháo lưỡi ướt át và dâm dục thì bé nó bắt đâu đổ gel mà nuru cho t về kỹ năng nuru của bé thì làm tốt trườn vú cạ lồn củ đủ hết được cái cạ lồn cũng lâu nữa nên là kích nứng cực kỳ luôn nha sau một hồi chịu không nổi thì t ra dấu bé nó chuyển qua mà 69 đi để làm bé nó nứng lát bú cho nó hăng, nếu mà đánh giá về v4 của bé nó thì phải dùng từ là tuyệt phẩm vừa mới cho có 2 ngón tay vào thôi mà thấy khít rịt rồi còn nước nôi thì khỏi bàn móc tới đâu là nước tới đó, được cái là bé nó vừa rên mà vừa chăm sóc thằng ku của t nên là cảm giác độ dâm của bé nó được đưa lên một tầm cao mới, kết bài thì bé nó wc rồi sau đó bắt đầu những skill như là đào tiên kẹp xúc xích, súc bình xăng con đều có đủ cả được cái bé nó bú cái nào là lút cán cái đó lần này thì t gồng một hồi lâu rồi cia cho bé nó luôn được cái sau đó bé nó còn hút với vệ sinh bằng miệng cho t nữa nên là quá ưng ý rồi