Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q10 ĂN CON LÔ 69 đi BÉ 69

lambicam

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
0
nay đi đánh con lô 69 mà may sao ăn đc hẳn 5củ vui vcl ra, thế là chạy về nhà lấy con xe ra ngân hàng rút tiền rồi qua cs chơi với em ktv quen thuộc liền tới nơi xong cái vé thì mình lên phòng nằm đợi bé trong cái tư thế trần như nhộng rồi nằm nghĩ đủ trò để nghịch với em cơ.mãi một hồi em chạy lên em nói anh chờ em lâu chauw với cái giọng miền tây ngọt sớt ra ấy phê vl ra ae ạ rồi em bước vào xả nước nhìn từ xa mà body em thôn thả mông ra mông ngực ra ngực đúng kiểu thân hình chữ S ấy ae ạ,
xae nước xong mình được tắm họ nauwx lúc ngồi dựa vào bồn, bé ngồi lên người gội đầu cho, gội đầu thằng anh mà thằng em nó ngốc đầu dậy ngay con sò lông của bé nữa chứ kk, gội xong là bé áp 2 trái cam vào miệng cho ăn, ăn chán ngửa mặt lên nhìn là con bé cúi xuống cho ăn cháo lưỡi, xong bé chủ động bảo 69 nhé a...ok em. Ôi con hào sữa sạch sẽ thơm tho, khít rịt, tui ko thể nào cưỡng lại mà chén, vét, móc cua 1 cách ngon lành với , bé thì vừa bj vừa rên khe khẽ, em nó giật run người liên hồi, thì cũng chịu không nổi thế out CIA lần 1, bé bảo a làm em sướng quá, còn tui thì bảo a mới là người sướng nè
Lên giường massa khoẻ, em làm đủ bài đủ lực, xong con bé nằm xuống sát bên,tui ôm em nó vào lòng như người yêu vậy, 2 ae trò chuyện đủ thứ trên đời.
Xong lật ngược lại, tui lúc này đc ngắm nhìn con bé, phải nói cưng lắm luôn, bé kiểu nhẹ nhàng tình cảm. Thông thường phần mệt trc giờ tui đi là mấy bé bắt đầu dùng lưỡi đi từ chân, dưới đùi quét lên ngực click tí, rồi ngậm bj các kiểu nhưng bé này thì không, em nó đi theo chiều ngược lại các ông ạ. Bé đứng ngay trc đầu tui cúi xuống hôn môi cháo lưỡi, mía nói thiệt chứ tui mê cái khoản hôn môi lắm luôn, đúng ngay bé này chiều cho hết sẩy. À quên tiếp tục cháo lưỡi, xong bé rướn người lên đưa vú ngay miệng thế là ăn thôi, rồi bé trườn lên người vô thế 69, khỏi nói trong trường hợp này các ông đều như tui là biết phải làm gì liền . Tui thì bú nút con hào sữa ngon lành, bé bj làm tui chịu không nỗi vì âm thâm rên của con bé nó kích thích vê lờ đến khi tui chiụ không nổi nữa cũng out trong tê tái, nằm thở nghỉ xíu rồi tắm rửa lại. Ăn miếng trái cây uống miếng nước xong chia tay bé ra về, trc khi về bé chủ động ôm cái tạm biệt nữa chớ , cưng gì đâu