Phòng chát
  1. @ thatvodungvcl:
    Xin chút review về bé 69 nek
  2. @ conchodenay:
    @buongnur1235 bác có code nào không
  3. @ buongnur1235:
    Anh em ơi cuối tuần rồi ai đi không nek
  4. @ cuocsongkhokh:
    Tăn ca rồi quất thôi ae ơi
  5. @ homnaynhuwcc:
    Haizzzz 2 ngày nữa mới được massage
  6. @ homnaynghiroi:
    Sắp xong việc rồi, sắp được đi thăm bé rồi
  7. @ ipman2412:
    Cho xin cái code chiều nay ghé luôn ad ơiiiiiiiii
  8. @ missemiu123:
    Sao ae nào cũng có code hết vậy, tui cũng muốn
  9. @ tudonhungcc1:
    xin code xin code đi
  10. @ dilamnhucc:
    Tui đã có code tks admin nha
  11. @ homnaybuon11:
    @nguoiiugian1 bé đó thì ngon rồi có điều lúc nào cũng đông nên nếu ko đặt trc kho book
  12. @ nguoiiugian1:
    @troibuontoday bác thấy bé 84 sao
  13. @ troibuontoday:
    haizzzzzz chưa được về đi xả tinh nữa
  14. @ metroivethoi1:
    Haizzzzz hôm qua đi tê quá giờ chưa hồi phục
  15. @ homnaylaim:
    Mới đầu tuần mà bác chiến vậy
  16. @ thilanhieuvc1:
    Anh em ơi đi quất không nào
  17. @ laimotngayuot:
    Anh em biết cách nào lấy được nhiều code ko vậy
  18. @ lailamviecroi:
    tui vừa đi bé 69 bên LQP nè CIA trọn vẹn nek
  19. @ buonngulannua:
    haizzzzz hôm nay định đi mà mưa quá mưa
  20. @ homnaysuy123:
    đã được chơi với các bé bên lqp về quá tê cặc
  21. @ snghinuaroi12:
    admin ơi check hộp thư cái nha
  22. @ troimuametroi:
    cảm ơn cái code của admin nha tê cu lắm để nào ok viết bài rp liền
  23. @ metquathisao:
    giờ chỉ bik xin admin code để được chơi thôi
  24. @ kpikhinaoxong:
    tui đang ở bên q3 nek cbi lên thớt
  25. @ tunhienbuon1:
    @nhieuviecvcl nghe nói đang bên lqp đó
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Q10 Bị hút cạn tinh bởi 68 tokyo q10

Vulkatar96

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
300
trải nghiệm 1 lần massage ở đây xem nó thế nào mà giá vé lại cao thế. Xem 1 loạt các hình KTV ở đây cuối cùng t chọn em 68, lộc phát xem thử có phát không :ROFLMAO:
đến nơi thì được ku lễ tân giới thiệu các loại vé 700, 900, 1200, 1400,… lâu lâu mới đi trải nghiệm 1 lần nên thôi bấm bụng chọn luôn gói 1400 (wc + cia + 2s) t chẳng thuộc loại khá giả gì nhưng đc free vé + team 5p nên đi 1 lần cho đáng. đợi set up phòng mất 15p (chắc do free vé nên quần hùng kéo tới đông quá) Vào phòng thì bo cho locker 20k cf cho em nó đỡ buồn.
Xông hơi đc 10p thì em nó bước vào, nhìn bóng em sau màn kính xông hơi mờ mờ ảo ảo, không biết mấy bác sao chứ với t đây là khoảnh khắc hồi hộp nhất khi đi check hàng vì nhìn con mồi lấp ló nửa rõ nửa mờ như thế này cũng đủ làm t hồi hộp rồi. Mở cửa bước ra thì chao ôi, đập vào mắt là cặp nhũ hoa trắng bóc to ngồn ngộn, mũi cao da trắng bonus thêm câu ”cục vàng đợi em có lâu không? “ rồi ngắt thằng em t 1 cái là thấy khoái rồi, kinh nghiệm check hàng trước giờ chủ động kêu “cục vàng” như vậy thì “ít” có dâm lắm. quả thật trò chuyện dăm ba câu thì em nó nhí nhảnh + khẩu dâm hơi bị nhiều
vào bồn cho em nó tắm + khám phá vòng 1 real to tròn của em, hỏi thì em nói vú real thì em to nhất cơ sở này rồi (đúng gu t) trò chuyện đc dăm ba câu thì em nó thoa dầu khắp người rồi chủ động nắm tay t đưa xuống khám phá hang động mà em nó đã cắt tỉa gọn gàng, hang gì mà khít rịt lại mịn màng, 10đ. đến đây thì em nó hết trườn vú lên phía trước người t rồi lại xoay người lại trườn mông lên thằng nhỏ, bím mà chà cu kiểu này, may mà t gắng hít thở sâu, chứ bác nào nóng tánh coi chừng cầm cu đút vào luôn thì khổ. Hết chà rồi bj liên tục trong bồn như thế ta cũng chịu hết nổi mà bắn hết vào miệng em ấy.
rửa người sạch sẽ rồi thì đến ms khoẻ, có khen cũng có chê, phần khoẻ em ấy cũng đấm bóp từ trên xuống dưới thôi, theo t cảm nhận thì chưa bài bản, thôi kệ nằm hồi sức. được cái shot 2 bù lại, em nó thả kiến khắp người t, hết khe đýt rồi tới trứng dái nhột không tả nổi, thả kiến rồi lại trườn người chà vú, chu mông cho dọn wc t được trải nghiệm đủ cả, em nó hỏi t 69 không nhưng t không thích vét nên thôi em nó bj cho t, thằng em thì bị nút chặt bởi cái lưỡi thần thánh đó, 1 tay thì bóp vú, 1 tay thì mò cua bắt ốc, bím gì mà khít rịt như hút ngón tay t vào sâu bên trong vậy. cuối cùng cũng out trong sung sướng, kết thúc 1 buổi chiều trải nghiệm.
tổng kết free vé + tip = 1400.