Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q10 CIA thẳng vào trong bé 68 Tokyo q10

conchodenay

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Dạo này thấy bên tokyo q10 có nhiều bé hot quá với lại cũng được mấy anh em trải nghiệm qua rồi nên hôm nay quyết định nối gót theo anh em chính mình sẽ đi trải nghiệm thử bé 68 bên q10 💝 trên diễn đàn 10 bài rp chắc phải chín bài rưỡi là nói về bé này rồi quá, nếu đã hot như thế rồi thì mình trải nghiệm thôi biết đâu được lại có được thêm một số ruột thì sao đúng không 500 anh em đồng dâm 💪.

Xuôi cái mình đi đúng ngay giờ tang tầm 😱 nên là được đông với kẹt xe liên tục nhưng đúng ra là trong cái rủi có cái may tới book bé 68 thì có luôn bé nó không bận nên là được lên phòng luôn khỏi phải chờ lâu, đấy anh em thấy số mình hên chưa 😎, ngồi chờ bé nó uống tầm được nữa chai nước thì cũng là lúc bé nó lên, ngồi tâm tình một chút cho đỡ mệt với khô người cái đã chứ lúc nãy đi mồ hôi mồ kê quá với sẵng để nước tron bồn đủ luôn. Chính thời điểm mà nước trong bồn đủ thì cũng chính là lúc mình bị thịt rồi đó nha anh em, bé tắm kỹ từ thằng anh cho tới thằng em luôn đó nha 😍, lúc mà mọi thứ đã được chăm sóc một cách sạch sẽ thì cũng chính là bé nó bắt đầu bài làm tình trong bồn với mình, mở bài thì bé đá lưỡi nhẹ chọ cặp trứng của mình chạm vào một cái thôi là rùng mình luôn đó anh em ơi, bé nó còn chơi bài vừa lấy cặp vếu để kẹp thằng nhỏ của mình kèm theo đó làm những pha bú liếm thằng nhỏ nhà mình vừa phê mà vừa tê nữa chứ tới lúc mà không thể nhịn được nữa thì mình out ra 💦 luôn lên mặt bé nó.

Vô bài mệt thì bé đầu tiển hiển nhiên là phải nuru rồi chứ làm gì còn bài khác đúng không nào anh em, bé nó đổ gel để mà miết cặp vếu khắp người mình luôn có một điều đặc biệt là càng miết thì mình thấy cặp ti của bé ngày càng săn và cứng hơn, nhiêu đó thôi cũng đã đủ hiểu được độ dâm của bé nó rồi 💞. Tới lúc mà phê phê rồi mình vô mông bé nó cái là bé tự hiểu mà chuyển thế 69 cho mình luôn nha mà ôi dồi ôi bím bé nước nôi chảy tùm lum chắc cũng đang hứng lắm rồi công nhận bé dâm thật vô thế này thì mình tha hồ mà khám phá v4 của bé nó vừa múp mà còn khít lắm nha anh em đặc biệt là thơm và không hề hôi nha 🤤. Mình chăm sóc bé là thế nhưng mà bên dưới bé nó chăm sóc thằng em mình chắc gấp 10 lần như vậy bj, đá trứng cúc, súc bình xăng chắc không bài nào là không chơi bé nó định làm thêm bài WC mà mình nói bé thôi không chơi bài đó đâu nên là không chơi đó, anh em nào có sở thích chơi WC thì trải nghiệm bé ok đó, bé mút thằng em mình mút lấy mút để luôn tới lúc đầu khấc thằng em mình tê dại đi thì cũng chính là lúc mình CIA 💦 để trao những hạt giống của mình bên trong bé nó.

Đánh giá sơ về cơ sở và bé: cơ sở nhiệt tình, tận tâm và đặc biệt chu đáo
Bé 68 này thì dâm khỏi bàn luôn nha anh em
Face ngon dân như mấy bé cấp 3 tạo theo độ hứng khởi khi chơi với bé
-Vòng 1 săn chắc đẹp tư nhiên
-Vòng 2,3 rất là hợp với dáng bé luôn nha, làm tôn lên độ dâm của bé nó
-Vòng 4 múp, khít nước nhiều thơm tho