Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Em Gái 01 Đỉnh Cao Sung Sướng Với Màn Nút Can Ở Tokyo Q.3

Xiao Long Bao

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
2
Xu
400
Một lần nữa lại phê đắm đúi, vừa được trải nghiệm một cơn sướng đến tột đỉnh ở Tokyo Q.3 với cô nàng 01 tại đây, em làm quá phê với những bài nuru cuốn hút cùng với đó là phần BJ ngọt ngào vừa đỉnh cao vừa êm ái sướng hết cả người.
Xong kèo nhậu với mấy ae ngồi bờ kè hóng mát, mấy ông nhậu xong thì mỗi ai nấy về, riêng mình thì sẵn tiện đường nên ghé qua luôn bên Tokyo để xả lũ đêm. Vào đến nơi chốt luôn gói Vip2, ngồi uống xong ly trà rồi lên phòng để ngồi xông hơi cho ra mồ hôi một tí, đang phê phê với cơn nóng thì mồ hôi mồ kê đã nhễ nhại hết cả, rồi em cũng lên đến phòng, em gái 01 ngon lành của Tokyo nay đã lên đến phòng, nhìn thấy em là cuốn hết cả lên với một dáng người hấp dẫn, một body nuột nà và một cặp ngực to tròn mịn màn, vòng eo thon gọn cùng cặp mông tròn trịa của em làm gợi dậy cơn thèm đến khó tả.
Em đã quá độ teen nên sẽ không hợp gu với em nó nếu thích cỏ non, riêng về phần kỹ thuật của em thì không thể bàn cải, em đã có nhiều kinh nghiệm nên khá dễ dàng phối hợp, cùng với đó là độ chìu chuộng như người yêu của em càng khiến mình phê đến đắm đúi.
Em vội kéo tay đến bên bồn tắm đã được chuẩn bị sẵn sàng, lau khô mồ hôi trên người sau cái nóng đầm đìa mồ hôi, đến khi hết nóng thì em đã đưa vào luôn với phần tắm, vừa vào bồn đôi tay của em vừa vuốt ve vừa xoa khắp hết cả người. Đôi tay em mân mê khắp ngực rồi mò đến đầu ti xong thì Nuru luôn thể để dùng ngực massage khắp người, vừa vuốt ve vừa mân mê một lúc thì em cuối người xuống mà BJ nhẹ nhàn, thằng em đang gòng mình chịu đựng thì em cũng hiểu ý nên nhẹ nhàn rồi chậm rãi kết thúc phần khởi động, chuyển sang bài mệt với em.
Chờ cho em lau khô người giúp rồi lên giường nằm nghỉ và đưa mắt nhìn ngắm thân thể của em mãi cho đến khi em bắt đầu thêm lên người một lớp gel và rồi là phần Nuru toàn thân của em được thực hiện ngay sau đó. Em dùng ngực xoa khắp lấy toàn thân, vừa làm em vừa trao nhau nụ hôn nồng ấm lên khắp cơ thể, em hôn lấy khắp người rồi ghé lại thằng em mà trao từng đường BJ chậm rãi, từng cái mút chậm rãi nhẹ nhàn mà chắt nhịp khiến thằng em muốn run lên vì cơn sướng. Riêng bài lưỡi của em chăm sóc cho thằng em mà cảm nhận rõ rệt từng cơn sướng, cứ thế em di chuyển bài BJ càng lúc càng nhanh hơn, cảm giác sướng cũng dần một dồn dập nến tê tái thế là thằng em cũng căng phòng rồi xả hết cả đạn. Mò mẫm đến v4 của em thì đã âm ẩm nước nôi, vừa mò móc vừa xoa lấy nơi ấm áp ấy và đưa ngón tay vào sâu hơn để cảm nhận được từng cơn thắt chặt, cơn sướng như vỡ òa khi em run người và rên lên từng tiếng khe khẻ thật nhẹ nhàn. Kết xong bài em còn giành thời gian nằm nghỉ lại cùng nhau, tâm sự trò chuyện một lúc thì cũng đến lúc phải nói lời tạm biệt, em vẫn âu yếm cho đến lúc ra về và vẫn không quên một lời hứa hẹn cho lầu sau gặp lại.

Ông Già Kame

Binh nhì
Thành Viên
Thành Viên
Cảm xúc
8
Xu
297
Em 01 này nghe nói làm lâu rồi. Mà công nhận là ngon thật, thấy nhiều ae đánh giá tốt.