Phòng chát
  1. @ buonngulannua:
    Vậy thế tối nay có bác nào đi không đây
  2. @ batdaumoithoi:
    Thi trời thoáng cho mấy ông đi masssage còn gi
  3. @ dichoivungtau:
    ngoài bắc đang bão mà đây thoáng đãng vậy ta
  4. @ troimuametroi:
    @laiphaimet ngon lành dà ib nha đại ka
  5. @ laiphaimet:
    Nay tui có code nhóm 3 anh em nào đi thì ib nek
  6. @ suynghinuaroi:
    @hoanganzr bác có vẻ rành chắc kỳ cựu rồi
  7. @ hoanganzr:
    @nguoiiupv thẩm đi bác
  8. @ hoanganzr:
    số 21 á ae
  9. @ hoanganzr:
    ngon thì lụm thôi ae xD, đang có con hàng khét lẹt luôn t mới đi xong
  10. @ kpikhinaoxong:
    Chơi mấy bé về nghỉ dưỡng tới giờ chưa lại sức
  11. @ tunhienbuon1:
    Anh em hoạt động nhiều vậy
  12. @ nguoiiupv:
    @hoanganzr vcl ngon vậy bác
  13. @ hoanganzr:
    đang có code ms bên q12 ae ib t3legram @nomaz66 nhận nhé ae!!
  14. @ quanagasa:
    hôm nay có bác nào có code ko ạ
  15. @ nguoiyeubibuo:
    @Lucas22000 bác nhắn hơi trễ nhắn sớm là có bác ơi
  16. @ hopquaichanqu:
    tự nhiên nhớ bé 10 bên tokyo q3 quá ta
  17. @ beiuthimos:
    tối nay tui đi nhóm bác nào đi không
  18. @ Lucas22000:
    H này có code nào k các bác ơi
  19. @ nguoiyeutuibu:
    Tối nay bác nào đi không tui đang nhậu kế lqp
  20. @ thoidianthoid:
    Chuẩn đó bác @khongsaodauem mà đảm bảo với bác @Dinosaur1995 code bên đây đáng để đợi nha
  21. @ khongsaodauem:
    @Dinosaur1995 nghe nói admin sắp có sự kiện phát code đó bác chịu khó đợi là ok nek
  22. @ Dinosaur1995:
    Em là mem mới .từ Bình Phước lên ..xin hỏi ? Có code nào bên Q3 không ? Các bạn cho lời chia sẻ khi lần đầu trải nghiệm .trước đây chưa đi MS loại này
  23. @ homnaytroimua:
    được vcl luôn @thatlavuivcll bác giữ giúp tui một code với đã ib bác
  24. @ thatlavuivcll:
    Bác nào đang một mình thì ghé đi nek bên đây đang dư vài code
  25. @ homnayvuilam:
    lễ rồi bên đây đang đông vui lắm ae ơi
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 MỘT PHÁ WC TINH TRÙNG CHẠY NGƯỢC CÙNG BÉ 02 TOKYO Q3

dilamnhucc

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Thấy bên tokyo đang có quá trời chương trình nên là cũng tranh thủ lên diễn đàn cộng đồng ăn chơi mà pm admin để coi có la liếm được cái code nào không mà ai dè có thiệt đúng là dạo này bên đây chơi lớn thiệt đó nha chỉ cần chịu khó xin là admin nó cho code hết khỏi phải lăn tăn suy nghĩ, lấy xong code thì admin nó có nhờ tui đi xong có gì viết một bài rp ủng hộ các bé thế nên là mới có bài cho anh em xem nek

Ok xong hết thì xách con xe mà chạy tới bên tokyo q3 mà để trải nghiệm thôi vô tới thì ngồi xem các bé nó để mà chọn thì có bé 02 tạo ấn tượng khá là sâu đậm cho tui nên là chọn bé nó luôn ngồi thêm xíu là lên phòng, về bên đây thì yên tâm chuẩn bị đầy đủ rồi nên cũng không cần phải căn dặn gì mấy chỉ cần đợi bé nó lên thôi, ngồi một hồi thì cuối cùng bé nó cũng lên ấn tượng đầu tiên phải nói là trúng số cmnr

v1: trắng, tròn, to
v2: không lipit nên dáng chuẩn
v3: căng tròn bóng bẩy
v4: múp rụp, nước nôi chất lượng thơm tho và không hề có mùi

Bỏ qua các phần râu ria tui vô phần chính luôn đó nha, tắm táp rất là kỹ tính và vô cùng tình cảm luôn, về phần chăm sóc thằng nhóc thì lúc vừa bước vào là bé nó đã bắt đầu chăm sóc rồi từ hj cho tới cháo lưỡi bé nó làm hết luôn, xong phần thân trên thì bé lại bắt đầu chuyển xuống thân dưới khúc này bé nó chơi còn nhiệt hơn lúc ở trên nữa chứ vừa vô thôi là wc rồi tê rung người luôn, đang tê mà bé nó chuyển qua liếm nhẹ đầu cu và bú luôn cmn con cu của tui tới đây là phải nói hết nhịn được rồi đành là phải out nhanh 1 shot thôi

Vô phần mệt thì bé bắt đầu đổ dầu nuru mà trường cặp bưởi của bé nó, phải nói là đi tới đâu là tê tê tới đó luôn rồi được một cái đặc biệt đó là lúc đùa bé nó trường thì tui còn thấy mềm mềm mà càng trường là thấy cặp vú càng ngày càng săn lên nha chỉ như vậy thôi là cũng đủ hiểu bé nó tới cỡ nào rồi đó, Trườn vú xong thì bé bắt đầu màn đi đường lưới khắp người mình rồi lại cạ lồn, lông đi tới đâu là nước nôi tới đó haizzzzz bao nhiêu đây thôi là đã quá đủ phê rồi không còn gì phải bàn cải hết. Bé nó thường chủ động thay đổi đủ thứ tư thế hết nên là tránh nhàm chán. Đến bài ăn xúc xích thì bé nó bắt liếm láp và thưởng thức một cách vô cùng nhẹ nhàng như đang tận hưởng vậy đó, nhìn bé nó liếm láp thưởng thức thôi mà mình cũng thèm con sò của bé nó luôn đó trời ơi, thế mà bé nó cũng quay người lại mà chiều tui cho tui húp con sò mọng nước nha quá ngon lành và thơm tho, thằng anh thì được húp sò còn thằng em thì lại được chăm sóc kèm theo tiếng rên vô cùng JAV đến từ vị trí của bé nó làm mình kìm không nổi nữa mà đành phải cia thôi. Sau một màn thác loạn tình ái thì bé nó dẫn mình ra bồn để mà tẩy trần lại xong nằm nghỉ một chút rồi về với nhiều vấn vương về bé thôi