Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 MỘT PHÁ WC TINH TRÙNG CHẠY NGƯỢC CÙNG BÉ 02 TOKYO Q3

dilamnhucc

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Thấy bên tokyo đang có quá trời chương trình nên là cũng tranh thủ lên diễn đàn cộng đồng ăn chơi mà pm admin để coi có la liếm được cái code nào không mà ai dè có thiệt đúng là dạo này bên đây chơi lớn thiệt đó nha chỉ cần chịu khó xin là admin nó cho code hết khỏi phải lăn tăn suy nghĩ, lấy xong code thì admin nó có nhờ tui đi xong có gì viết một bài rp ủng hộ các bé thế nên là mới có bài cho anh em xem nek

Ok xong hết thì xách con xe mà chạy tới bên tokyo q3 mà để trải nghiệm thôi vô tới thì ngồi xem các bé nó để mà chọn thì có bé 02 tạo ấn tượng khá là sâu đậm cho tui nên là chọn bé nó luôn ngồi thêm xíu là lên phòng, về bên đây thì yên tâm chuẩn bị đầy đủ rồi nên cũng không cần phải căn dặn gì mấy chỉ cần đợi bé nó lên thôi, ngồi một hồi thì cuối cùng bé nó cũng lên ấn tượng đầu tiên phải nói là trúng số cmnr

v1: trắng, tròn, to
v2: không lipit nên dáng chuẩn
v3: căng tròn bóng bẩy
v4: múp rụp, nước nôi chất lượng thơm tho và không hề có mùi

Bỏ qua các phần râu ria tui vô phần chính luôn đó nha, tắm táp rất là kỹ tính và vô cùng tình cảm luôn, về phần chăm sóc thằng nhóc thì lúc vừa bước vào là bé nó đã bắt đầu chăm sóc rồi từ hj cho tới cháo lưỡi bé nó làm hết luôn, xong phần thân trên thì bé lại bắt đầu chuyển xuống thân dưới khúc này bé nó chơi còn nhiệt hơn lúc ở trên nữa chứ vừa vô thôi là wc rồi tê rung người luôn, đang tê mà bé nó chuyển qua liếm nhẹ đầu cu và bú luôn cmn con cu của tui tới đây là phải nói hết nhịn được rồi đành là phải out nhanh 1 shot thôi

Vô phần mệt thì bé bắt đầu đổ dầu nuru mà trường cặp bưởi của bé nó, phải nói là đi tới đâu là tê tê tới đó luôn rồi được một cái đặc biệt đó là lúc đùa bé nó trường thì tui còn thấy mềm mềm mà càng trường là thấy cặp vú càng ngày càng săn lên nha chỉ như vậy thôi là cũng đủ hiểu bé nó tới cỡ nào rồi đó, Trườn vú xong thì bé bắt đầu màn đi đường lưới khắp người mình rồi lại cạ lồn, lông đi tới đâu là nước nôi tới đó haizzzzz bao nhiêu đây thôi là đã quá đủ phê rồi không còn gì phải bàn cải hết. Bé nó thường chủ động thay đổi đủ thứ tư thế hết nên là tránh nhàm chán. Đến bài ăn xúc xích thì bé nó bắt liếm láp và thưởng thức một cách vô cùng nhẹ nhàng như đang tận hưởng vậy đó, nhìn bé nó liếm láp thưởng thức thôi mà mình cũng thèm con sò của bé nó luôn đó trời ơi, thế mà bé nó cũng quay người lại mà chiều tui cho tui húp con sò mọng nước nha quá ngon lành và thơm tho, thằng anh thì được húp sò còn thằng em thì lại được chăm sóc kèm theo tiếng rên vô cùng JAV đến từ vị trí của bé nó làm mình kìm không nổi nữa mà đành phải cia thôi. Sau một màn thác loạn tình ái thì bé nó dẫn mình ra bồn để mà tẩy trần lại xong nằm nghỉ một chút rồi về với nhiều vấn vương về bé thôi