Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Nàng tiên dâm đãng mang tên 68

windtuananh

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
399
Hello các đồng dâm, cũng cả năm rồi mới quay trở lại tokyo lần gần đây nhất là trước tết thì sau tết mình đi lại :D
Hôm trước nghe PR có vé 1tr4 hấp dẫn lắm được dọn WC và CIA nên mình chọn luôn gói này
Vào Vấn đền luôn bước vào phòng thay đồ ra xông hơi để chờ đợi bé 68 đến. Được tầm 5p thì bé lên đúng là không phí công chờ đợi, mình tiếp tục xài trò cũ là quẹt lớp hơi nước trên kính để ngắm em vừa thấy bé mình như muốn ngất bên trong phòng xông hơi vì bé quá đẹp và quá xinh mới xa có tí thôi mà giờ đã nhung nhớ.
Thế là mình bay ra khỏi phòng bé lau khô cho mình rồi ngồi trên đùi mình. Bé này đúng chất hot girl nhìn là mình đã muốn ứ ừ luôn rồi. Ngồi nói được lúc thì hai đứa dắt tay nhau vào bồn tắm, bé tắm cho mình như mẹ tắm cho con. Bé sờ sờ thằng em trai mình thì mình liền mân mê cặp vú sữa của bé, nước da của bé mượt mà kích thích vãi lol, tay mình bắt đầu mon men vào hang động của em nó bên trong nó đã ẩm ướt từ lúc nào mình không hay biết, mình ngọ ngoạy ngón tay vào hang động cùng lúc đó tiếng rên của bé thấp thỏm thấp thỏm. Bé cũng không vừa đặt mình lên thành bồn tắm rồi liền đưa miệng vào liếm thằng em vừa ngậm vào thì mình đã chịu hết nổi và xuất hết tinh binh vào miệng bé không rơi giọt nào. Đúng gu của mình quá mà, mình bế bé ra giường để massage cho mình. Kỹ thuật của bé ổn, bé xoa bóp khắp người mình làm mọi mệt mõi tan biến. Tiếp theo đó là trườn nuru bé đi đường lưỡi từ dưới lên trên kèm thêm bộ ngực cà lên cà xuống làm mình sướng rân người. Bé lật mình lại rồi trườn lên tới trên mặt mình lúc này cặp vú sữa của bé đã ngay mặt mình. Mình liền ngoặm một miếng to và bú như chưa từng được bú, da bé mịn mịn làm mình kích thích thật sự. Lúc này mình đã muốn chiến đấu lại, mình lật người lại thì bé trườn xuống dưới ngậm ngay thằng em mình lúc này mình đã chịu đựng được.
Mình liền thi triển kĩ năng của mình đưa cái lưỡi vào hang động của bé. trong hang động đã chảy thành dòng mình liên tục đụng chạm vào nó thì như thác đổ tiếng rên dễ thương của bé vang dội khắp phòng. Nước văng ướt hết cả mặt mình, mình húp lấy húp để. Bé tiếp tục mân mê em ciu mình rồi chợt luồng xuống lấy lưỡi lướt qua WC khiếng mình rợn cả gai óc một cảm giác sướng mà nhột khó ra sau khi WC xong thì bé dùng chiếc lưỡi thần kì di chuyển khắp 2 bên đùi mình và rồi bất chợt ngoạm 1 cái lút cán được 5 phút mình đã out tiếp đợt 2. Hơi tiếc xí vì quá nhanh mình còn chưa được hưởng thụ thêm tí hix. Trách tui do gặp đúng gu nên đành out sớm lần sau chắc phải bồi bổ để được thị tẩm em lâu hơn. Bé dìu mình ra bồn và tắm lại cho mình, hai đứa mặt đồ ngồi tâm sự thêm tí để nhìn ngắm sự xinh đẹp và dễ thương của bé. Rồi mình tip bé bằng vé và ra về hẹn hôm khác gặp lại em sau. Quá Tuyệt vời.
Vé 1.4
Tip 1.4 = vé
Điểm 9.5/10 quá tuyệt vời.