Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 Rp Em Gái Cực Nuột 69 Tokyo Hs

Nhậm Ngã Hành

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
0
Lão phu xin gửi lời chào thân ái đến toàn thể các đồng môn đồng đạo trên này.
Vừa mò ra chỗ đăng rp nên Lão phu xin phép mở bát làm luôn 1 bài cho nóng, sẵn tiện cũng là khoe chiến tích với các ae đồng đạo trên này.
Tạo xong cái tài khoản, nhắn tin cho ad xong thì được hướng dẫn cách được giảm giá, phóng qua HS tokyo để làm luôn một vé cho sướng, sẵn cũng còn ít lúa nên tranh thủ nốt trước khi về cóng nạp cho sư tử hà đông.
Vào mua vé rồi lên lấy phòng xông hơi các thứ, chuẩn bị xong hết cả thì em nhân viên lên phòng, nhìn em và ngắm nghía hồi lâu dáng em khá đẹp, mọi thứ đều có thể đánh giá là hoàn hảo, nhất là cặp mông to đẹp của em thì không thể không một lần khám phá. Rồi phần trò chuyện mở đầu cùng em mọi thứ khá suông sẽ, một cô nàng cá tính và khá chu đáo giúp thư giãn chút ít cũng phần tâm sự với em.
Rồi đến lúc lâm trận thì không chê vào đâu được với những bài bản của em mang đến, kỹ thuật hay thái độ đều đánh giá cho em điểm 10đ chất lượng. Làm bài bản rất nhẹ nhàn và tình cảm, cùng với đó vẫn là phần trò chuyện tâm tình trong lúc làm, những câu hỏi thăm nhau lại càng khiến cho cả hai thân thiết hơn. Em phục vụ từ trong bồn tắm đã có bài Nuru cũng như BJ nhẹ nhàn, thằng em đang cô đơn thì được em bầu bạn ngay cùng phần đi lưỡi mút mát cực sướng. Đè ra giường và tiếp tục với phần nuru chính thức, lại một lần nữa cơn sướng lại được em mang đến một tầm cao mới, cứ phải gọi là quá êm mà sung sướng đến không nói nên lời. Cặp ngực mề mại mà săn chắc của em cứ vậy mà lướt dọc khắp người, mang theo đó là hương thơm từ da thịt mịn màn, một cảm giác ấm áp và ươn ướt vậy mà lại sướng đến tuyệt vời. Sau khi đi hết bài là em quay lại chăm sóc cho thằng em ngay, vừa nhẹ nhàn vừa mút chắt cứ vậy mà em di chuyển nhịp nhàn đến từng chút một, thằng em bây giờ nhìn lại cũng đã nằm gọn gàn trong miệng em, những cái đá lưỡi nhẹ nhàn vậy mà thằng em lại cảm nhận rõ được cơn sướng, run lên trong từng cơn nhấp nhô và rồi là out sạch sẽ trong tay em. Cơn phê chưa dừng lại khi em vẫn nán lại nằm ôm ấp thêm một lúc, được ôm lấy một cơ thể nuột nà và ấm áp trong tay thì cơn sướng cứ phải gọi là thăng hoa.