Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Massage Q10 SĂN BÉ 86 CHO NGÀY NGHỈ LỄ

thichchoidi

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
200
Cuôi cùng thì mùa lúa cũng về. Không chần chừ nhiều tôi liền đăng ký ngay combo 10 ae đồng dâm tới Tokyo để săn “chim”. Tới cơ sở gặp đươc ae chiến hữu ko ai quen ai nhưng chúng tôi đều có chung 1 mục đích cao cả. Nhấp 1 ly trà gừng và dc thằng e locker cho tư vấn vé pool và ktv , tôi chọn ngay cô bé 86 . Phải công nhân 1 điều phòng bên tokyo phải nói là tuyệt vời
CSVC: 9/10 không còn gì để bàn. Tôi bước ngay vô phòng xông hơi các kiểu cho đổ mồ hôi rồi ra, ngồi bên trong liên tưởng đên em mà trong lòng cứ bồn chồn nhìn ra cửa. Thế rồi tiếng rõ cửa nhè nhẹ cũng vọng lên, e bước vào mở cửa phòng xông hơi nở nụ cười đáng yêu pha chút zâm zâm của cô gái tuổi mới lớn chào tôi. Phải nói e rất xinh và giọng nhẹ nhàng, lém lỉnh, trên ngươi còn thoảng mùi thơm nữa chứ khiến tôi không chịu được. E chủ động xà vào lòng tôi, đôi môi của e bắt đầu di chuyển từ tai đến xuống dưới như kiểu báo hiệu cuộc dạo chơi đã bắt đầu
Ngồi nc với e chút rồi thế là 2 người bước nhè nhẹ vào bồn tắm. E tắm sạch kỹ càng và hôn mọi điểm trên người tôi khiến tôi cảm thấy rất kích thích rồi em lại dẫn tôi qua “phòng pool” tôi và e vờn qua lại với nhau cái lưỡi của e phải nói rất chi là nghệ, e rất biết cách luồn lách đánh vô các chỗ nhạy cảm của tôi khiến tôi chịu không nổi và thật chỉ đc 5p tôi đã ra rồi.
Tiếp theo 2 đứa lăn ra giường. Em ms toàn thân tôi đủ bài mặc dù tuy hơi thiếu lợi nhưng với tôi e cũng đã cố gắng hết sức rồi. Sau đó lại đến màn trườn Thái, nuru e đổ tinh dầu lên khắp người tôi và trên cả người em rồi thế là lại tiếp tục tôi và e chơi mèo vườn chuột nữa lên giường e làm còn dữ hơn lần 1 nữa đấy các bác ạ! Em no sử dụng tất cả các tư thế: tư 69 đến đá cà , thổi tai,,…. Với cái lưỡi điêu luyện của mình, e nó không làm tôi thất vọng. Được 1 lúc lâu e ngậm ngay thằng nhỏ và sau 1 hồi tôi dồn hết sưc ra hết trong mồm em. Lúc đo tôi và em đều rã rời nằm ôm nhau trao nhau những nụ hôn say đắm. Phần còn lại sau khi khỏe tôi được em tắm lại và ngồi nói chuyện với em 1 lát rồi chia tay em trong lưu luyến hẹn e vào 1 ngày không xa tình yêu bé nhỏ của tôi. Đánh giá cơ bản
V1 : hàng thật vừa tay mềm hồng hào lắm nha
V2: thon gọn
V3 : đều đặn săn chắc
V4: rất gọn gàn sạch đẹp mà còn thơm, nước nội lênh láng tràn bờ đê nữa hihi