Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Trải nghiệm lần đầu đến tokyo với bé 11

Andrew Nguyễn

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
294
Thân chào các anh em !
Nghe danh Tokyo đã lâu nay sẵn dịp có công việc gần đó bấm bụng ghé qua thử xem có như lời đồn. Dạo 1 vòng các diễn đàn , hỏi thăm các kiểu thì cũng nắm sơ được giá vé cũng như dịch vụ. Chốt xong việc bắn qua triển liền cho nóng. Vô mua vé lên phòng ( vé 1200 ) cũng được tư vấn xem ảnh KTV mà thật sự dàn KTV bên đây nhìn em nào cũng chảy cmn nước nên quyết định giao quyền lại cho tiếp tân random luôn.
Vào xông hơi cho nhẹ người nhẹ đầu được 1 lúc thì nghe tiếng gõ cửa. Em nhẹ nhàng bước vào, đứng hình mất 5s. Choáng ngợp với thân hình thon gọn , trắng mướt hệ dây nhưng vòng nào ra vòng nấy, nuột nà , chưa gì mà thằng em trong quần nó muốn biểu tình luôn chứ. Em lại lau khô người ngồi nói chuyện 1 lúc thăm dò thì tiên nữ mang số hiệu 11 nha các bác, đợi cho ráo mồ hôi thì chuyển sang tắm. Đến đây em mới trút bỏ bộ xiêm y trên mình xuống dẫn mình vào bồn, bé tắm kỹ như như mẹ tắm con, kỳ chà từng ngóc ngách, bé tắm mình mình tắm lại bé cho huề, tay mân mê sờ nắn những đường cong tuyệt mỹ, những khe suối kẽ song, từng ngóc ngách được khai phá từ tốn chậm rãi. Mân mê hồi lâu thì tới màn bé hấp diêm, ngồi xuống giao thân cho bé, từng tuyệt kỹ được khai triển từ tốn chậm rãi , lích ti , hôn gáy, vuốt trụ , nâng bi song song là chiếc lưỡi liếng thoắng liên hồi trên từng thớ thịt, quá nhiệt chịu không nổi phát súng đầu tiên bắn ra trong sung sướng. Xong xuôi bé tắm sơ lại rồi mình chuyển chiến trường lên giường.
Sau phát súng trong bồn tới phần nằm trên giường để thưởng thức bài Nuru huyền thoại. Bé trường từ dưới trường lên, từ trên trường xuống, máu huyết cứ tụ xuống dốc lên tạo cảm giác lâng lâng khó tả. Phần up nó vậy tới phần lật lại nằm ngửa thì ôi thôi phê tới nóc, được ngắm trực diện bé lúc thi triển võ công, tay không quên trộm đào hái bưởi, thấy vậy bé đáp trả bằng màn tra tấn bánh mì kẹp xích xúc mém sml. Khi thấy thằng nhóc bắt đầu có sinh khí trở lại thì bé soạn bài để nó “ chết ” lần 2, nãy thì ngồi giờ thì nằm nhắm mắt tận hưởng như 1 vị vua, bé mút, liếm làm từng ngóc ngách của thằng em chậm rãi nhẹ nhàng tưởng không phê mà phê không tưởng và thế là như kịch bản em nó đã ra đi lần nữa trong sự phê chữ ê kéo dài đụng nóc của thằng anh. Nằm nghỉ 1 lúc xuống bé tắm sơ lại rồi chia tay trong luyến tiếc .
Đánh giá sơ bộ thì :
Face : xinh xắn 9/10
V1 : Hệ cam cận bưởi 9/10.
V2 : Thon gọn ôm bao phê.
V3 : Chuẩn bài dogy.
V4 : cắt tỉa gọn gang, sạch sẽ.
Phải nói là quá tuyệt vời với trải nghiệm của tokyo , sẽ quay lại trong thời gian sớm nhất để thưởng thức thêm nhiều tuyệt phẩm ở đây nữa.

• Like
Cảm xúc: Lão Nông Dân