Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Việt Nam thua Nhật nhưng anh thì không thua em, cô bé số 9 à!

Iambatman

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
298
Hello các đồng dâm. Mình tham gia diễn đàn trước dịch nhưng giờ mới có cơ hội để trải nghiệm và về viết report.
Tình hình là hôm qua đi nhậu và xem VN đá cùng ae, mới 21h đã xong trận tính rủ mấy thằng quần kia đi Tokyo Q10 để massage cho tỉnh rượu ai dè bọn đi về hết trợn bỏ lại mình cô đơn, thôi thì mấy chú ko đi a đi một mình vậy. Nói là làm inbox quản lý hỏi thăm tình hình thì được chỉ định bé số 9.
Xách con chiến mã phi một mạch đến cs lúc 22h30, đến nơi và lần đầu vào Tokyo Q10 mình có cảm nhận như sau:
  • Vị trí khá dễ tìm.
  • Phục vụ ổn.
  • Cơ sở vật chất thì khỏi nói, mới mẻ và tươm tất.
  • Khâu sắp xếp KTV khá nhanh chóng, mình vừa vào là lên phòng luôn khỏi phải chờ đợi quá lâu.
  • Cách bài trí và không gian giống của JAV :giggle:
  • Phòng ko quá to nhưng đầy đủ với 1 tủ đựng đồ, 1 WC, 2 phòng xông, 1 bồn tắm đủ to để cả 2 làm tình.
Ok, xong xuôi phần râu ria bên ngoài, giờ đến phần chính nè.
Đc bạn locker dẫn lên phòng, đến nơi hỏi mình có xông hơi ko. Mới nhậu xong tính xông hơi cho khoẻ nhưng chưa kịp xông thì em nó bước vào, đập vào mắt mình là một cô gái tầm 26, 27 tuy ko còn trẻ trung nhưng bù lại ông trời ưu ái cho em thân hình cao ráo và đầy đặn.
Thôi tầm này thì xông cái qq gì nữa bỏ hết tất cả tiến đến bên em tâm sự nhưng chủ yếu là hái đào. Đánh giá nhanh về em:
  • SBD 09, mới đi làm ngày đầu và mình là thằng đầu tiên trở thành con mồi của ẻm.
  • Thân hình, cao ráo. Mình 1m72 mà ẻm mang giày cao gót vào còn nhỉnh hơn mình tí:ROFLMAO:
  • V1: 86 vừa tay, hàng real.
  • V2: ít mỡ, thon gọn
  • V3: vừa phải, không to
  • V4: đúng là ối giời ơi! to và nhiều nước, này mà tái chanh thì hết xẩy kkk
Sau khi ăn bưởi no nê 2 ae vào bồn tắm để hành sự, hết tắm táp kỳ cọ và nghịch qua nghịch thì cũng đến màn nuru, em bảo em mới vào chưa có kinh nghiệm nhưng được cái rất ngon, bảo gì làm đó; anh thích thì em làm cho anh 5 shot cũng đc, 2 shot đã sml nói gì 5 shot chắc lếch về hông nổi :oops:. Em làm nuru và BJ thằng nhỏ, vừa làm vừa nói chuyện rất vui vẻ.
Xong shot 1 thì tắm táp lại và lên giường để chiến tiếp, ẻm bảo trước ở Nha Trang em làm giáo viên dạy massage khoẻ mà đúng là vậy tay nghề làm ms khoẻ rất cứng, bác nào đang mệt hay đau nhứt vào gặp ẻm là khoẻ ngày. Sau khi đã triển khai hết 77-49 chiêu thức làm mình khoẻ trở lại thì lần thứ 2 ẻm lại khiến mình mệt trở lại, ở đây ko có chà thái mà làm nuru.
Một khi mình nhậu vào thì chỉ được 1 shot thôi chứ shot thứ 2 thì ko thể ra đc và lần này cũng ko ngoại lệ, 2 đứa quần nhau gần 1 tiếng đồng hồ dù cho em có BJ, HJ, bú ti các kiểu còn mình thì mốc lóp nhưng thằng nhỏ nó vẫn trơ ra và ko out đc. Vào lúc 22h30 mà đến 0h30 vẫn ko ra đc shot 2. Thấy mấy ae phục vụ bên ngoài chờ đợi và bấm chuông hết giờ nên mình và em cũng dừng lại.
Đánh giá tổng thể thì mình cảm thấy hài lòng cho lần đầu trải nghiệm cs nói chung và bé 09 nói riêng, mình sẽ ghé thăm cs một ngày gần nhất.
Cảm ơn ae đã đọc bài ạ 🥰

Hunghaozone

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
5
Xu
-15
26, 27 thì chắc cũng không xinh tươi lắm nhỉ, nhưng service tốt là OK rồi.