Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Hình Ảnh Massage Q3 GEN Z BIẾT LÀM TÌNH KHÁ ĐÊ MÊ C08 TOKYO

metlamroido

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
-3
Nghe danh bé C08 bên Tokyo lâu nay, nhưng đến giờ tui mới có dịp làm 1 chuyến trải nghiệm thức tế các bác ạ , sau ngày hôm ấy gặp bé về , lòng tôi cứ mãi nhớ nhung về em phải công nhận các ông đi xong về review lại ok phết.

nghe theo các ông đi tầm chiều nên cũng kh đông khách gì mấy vào tới quầy chọn cái gói 700k ,xong ra ghế ngồi rít điếu thuốc phát, bạn locker cũng dễ thương canh mình vừa dập thuốc thì bạn bảo phòng đã xong.

lên ngồi xông tầm 5p gì ấy thì thấy bé đi vào, lòng nôn nao kh nhịn dc nên chỉ xông thêm 5p nữa là ra luôn. vừa ra là thấy dáng cực kì cuốn của lứa gen Z , sẹc xy và nụ cười túm tím toát lên vẻ kiều nữ của em.

tiếp đến là bé mở nước tắm , kì rửa bao sạch sẽ thơm tho , gội đầu trên cả gội đầu dưới, ngồi chiêm ngưỡng thân toàn bộ body trắng mượt của em, cũng nhanh tay xoa nắn bầu dú,tuy hơi nhỏ nhưng cũng khá kích thích , vặn núm vú là em nó rên nghe rất sướng. Em cũng nói sắp tới em đi nâng cấp vòng 1 để tui bóp sướng hơn nữa :)) 2 anh em cười nói vô cùng vui vẻ. Sạch sẽ rồi em nó ngồi lên nhún nhẹ kết hợp hôn nhẹ môi rất đê mê . Xong rồi trườn xuống Bj nhẹ nhàng đủ cảm giác nứng thì e dừng để dành cho công đoạn nuru .
Tắm xong 2 thân thể trần chuồng cùng nhau lên giường. bé massage khỏe đủ lực , đôi tay mềm dẻo kết hợp với nhẹ nhàng đấm bóp rải đều khắp lưng , bé đi đầy đủ bài làm tui khá thư giãn.Rồi cũng đến phần chính bé dùng lưỡi đi khắp cơ thể , rải đều những cái hôn nhẹ nhàng lên khắp người, trườn qua trườn lại đầy đủ 2 mặt, cặp đùi thon gon, cặp mông căng tròn làm tui kh thể kìm được mà cũng tranh thủ xoa bóp mọi chỗ. thẳng nhỏ căng cứng như lâu ngày chưa được cương, bé bắt đầu dùng bướm tấn công chú trym nhỏ cạ tới cạ lui vào đúng ngay miệng bướm , khá là sung sướng. Biết tu ichịu hết nổi ròi bé bắt đầu ngậm mút thằng nhỏ 1 cách ngon lành, sau 10p chinh chiến thì tui cũng giương cờ lên mà bắn vào miệng em hết.
Xong xuôi tui nằm nghỉ, làm điếu thuốc tâm sự với em một xíu rồi ra về hẹn em gặp lại .