Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Q3 Giải Đáp Thắc Mắc Về Em 25 Mới Ngon Nghẻ Của Massage Tokyo Q.3

Nam Nguyen 1990

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
300
Mấy hôm nay cộng đồng ăn chơi đang xôn xao vì một em KTV mới bên massage Tokyo Q.3 cũng được nhiều ae đánh giá khá tích cực thế nên cũng làm tăng tính tò mò, tìm đến em sau một ngày làm việc mệt mỏi thế mà sau khi gặp em như quên đi hết bao nổi niềm.
Sau khi book xong cái gói vé Vip2 rồi đi lên phòng để ngồi xông hơi một đôi lúc thì cũng đã đến lúc được gặp em, một cô bé khá dễ thương với gương mặt khá xinh, rất có nét, nhìn khá hợp mắt cùng với đó là độ dâm được thể hiện rất rõ trong ánh mắt của em nhìn mà xao xuyến.
Tâm sự cùng em một lúc cho đỡ nóng rồi mới cùng em vào luôn bồn tắm để được tận tay mò mẫm và trải nghiệm thực tế luôn một body khá nuột của em. Cặp bưởi mướt rượt cùng với đó là vòng eo con kiến của em được chăm nhiều nhất, xong là lướt tay về đến cặp mông tròn trịa căng mượt mân mê mệt mỏi hết cả tay. Thế mà em cũng nào chịu ngồi yên mà tận hưởng, hết mân mê mò mẫm toàn thân xong là vào với phần liếm láp rồi nuru nhè nhẹ cho toàn thân, bú mút đủ các bài thằng em cũng muốn tê với cơn sướng thì em chuyển tiếp đến phần massage toàn thân cho đủ sướng.
Ra nằm nghỉ một lúc thì em cũng vào bài, bôi gel lên người, body khá mướt kết hợp với kỹ thuật của em làm rất ổn thế là em đi full bài với mấy phần kích thích chậm nhanh tùy nhịp độ cũng như đi luôn với phần massage toàn thân, kích thích bằng bài chà ngực cọ lướt khắp toàn thân. Thêm vào đó là bài đi lưỡi kích thích ở nơi nhạy cảm, bắt đầu sờ soạn quanh người bé một lượt, cơ thể đã ngon giờ thêm phần hấp dẫn với lớp gel bóng nhẵn trơn tay. Em đi full bài xong thì cũng đến luôn với phần BJ, em làm khá chậm nhưng bù lại là nhịp nhấp nhô rất chắt, làm rất êm và nhiệt tình, có thêm đó là bài đá lưỡi liếm mút các thứ nghe khá sướng, tái tê con trym. Mò mẫm càng lúc một sâu hơn vào v4 ấm nóng cực khít của em mà nghe sướng hết cả người. Đang phê trong cơn mút trụ của em nó thì thằng em đạt đến cực hạn, đạn dượt phóng hết ra ngoài trong vòng tay ấm áp của bé. Được em ở lại thỏ thẻ tâm sự thêm một lúc rồi mới tắm rửa sạch sẽ ra về, cơn sướng như ùa về sau phần phục vụ của em, đánh giá cho em 9đ vì rất hài lòng.

• Like
Cảm xúc: Đôn Quích