Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Sự Kiện SỰ KIỆN KHUYẾN MÃI MỪNG RA MẮT DIỄN ĐÀN

Admin

Trung sĩ
Thành viên BQT
Quản Trị Viên
Cảm xúc
89
Xu
-2,152
Cộng Đồng Ăn Chơi Thông Báo Đến Toàn Thể Các Thành Viên Nhầm mang đến một diễn đàn ăn chơi lớn mạnh, luôn gắn bó và đồng hành cùng các thành viên, lắng nghe tâm tư và chia sẽ của các thành viên một cách công bằng nhất. CĐAC Thông Báo đến Các Thành Viên Mới:

- Khi Đăng Ký Thành Viên, Các Bạn Sẽ Có đặc quyền Giảm ngay giá vé 50% Hoặc Tính Tiền 1 Vé khi đi khách nhóm ( Khách nhóm TỪ 2 người trở lên ) Tại Các Cơ Sở Đang Liên Kết Với Diễn Đàn.
- Thành Viên Mới Có Bài RP Chính Xác Về Trải Nghiệm Tại Cơ Sở Sẽ Nhận Ngay Phần Quà: Mã FREE 100% Giá Vé Tại Các Cơ Sở Đang Liên Kết Với Diễn Đàn. Chương Trình Chính Thức Có Hiệu Lực đến hết ngày 1/5/2021. Các Cơ Sở Đã và Đang Liên Kết Với Diễn Đàn:

Massage Tokyo Q.3 Địa Chỉ: 775 Hoàng Sa - Phường 9 - Quận 3
Hotline: 09.08.09.1538

Massage Tokyo Q.10 Địa Chỉ: 829 Lê Hồng Phong - Phường 12 - Quận 10
Hotline: 09.66.00.9915

Massage Lan Quế Phường Địa Chỉ: 175 – 177 Đường 9a, Khu Dân Cư Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh

Hotline: 09.33.89.9916

Cộng Đồng Ăn Chơi hứa hẹn sẽ mang đến cho toàn bộ các thành viên một diễn đàn vui chơi và thư giãn tốt nhất. Mang đến sự lựa chọn đa dạng và phong phú, phân bố khắp các quận và các vùng miền. Các Đối Tác Liên Kết Sớm Với Diễn Đàn Sẽ Nhận Được Những Hậu Mãi Ưu Tiên Về Sau.

Denbac70

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
-16
Mình hay đi xông hơi tại LQP vào buổi trưa! Tuy hơi nắng nhưng được một cái các bé hầu như mới vô làm, còn mạnh khỏe và nhiệt tình lắm lun! Lần đầu Random vé 1tr2 ( được giảm 50%) gặp ngay bé 09 cũng không biết hên xui!
Nói chung phòng ốc của LQP rộng và mới đẹp hơn Tokyo HS và LHP, em trai phục vụ đã mở sắn phòng xông hơi nên mình thay đồ thư giản 1 xíu! , đang xông hơi thì 1 bóng hồng lướt vào phòng cười thánh thót em chào anh!
Mình bước ra cảm giác ban đầu là khá ngỡ ngàng, bé 09 cao hơn mình 1 khúc ( mình 1m7) may thay lúc em bỏ giày ra thì ... cao xem xem mình! 🤣
Về tổng quan là... đẹp mông tròn vo V1 vừa vặn đẹp và là hàng thật! Eo ót đầy đủ nhưng có lẽ ko phù hợp với bạn nào thích minhon hay mình hạc xương mai hoặc vú bơm to đùng!
Bé lấy khăn chậm mồ hôi cho mình, đưa nc mát uống cho khô mồ hôi, rùi bé... thoát y ( nói thoát y cho có chớ bé mặc 2 cái mảnh vải bé teo che được chỗ này lại lòi chỗ khác) nhìn dàn V3 với cái khe xinh xắn mà nước miếng chảy nghe ton ton lun vại, bé dắt mình vô bồn tắm , anh vô đây em tắm cho anh ... sướng nè nghe mà nắng cực lun...
Tắm táp sạch sẽ bé xả bớt nước rùi bắt đầu xoa nước rong biển lên người mình, đang tắm nước ấm tưới rong biển lên lạnh mún rùng mình may thay bé đã dùng V1 chà lên người mình ...chà chà chà kẹp xúc xích thèn bé nữa móa ơi sướng bủn rủn cả người, bé cúi xuống mút nhẹ thằng bé 1 tay xoa xoa ti mình 1 tay mân mê trứng cúc nhìn v3 với cái eo mê hoặc chỉ ước đè ngay bé ra mà..
móa ơi gặp đúng ma nữ đa tình hại đời trai già mình rùi phê vãi, bé vòng ra sau lưng dùng 2 vú chà sát lưng mình tay vãn lòn ra trước mân mê thèn nhỏ...
Thui ko kể nổi nữa mắc công thèm lại xách xe phi wa quận 8 :) túm lại bé 09 quá tuyệt mình out trong sung sướng 2 lần, 1 lần trong bồn tắm 1 lần trên giường sau khi đc massager khỏe đã đời, bé còn hỏi anh mún nữa hem? Nếu ko bị gõ cửa do lố giờ châc lết về lun quá kakaka

• Like
Cảm xúc: hecmancr

Trí Dũng

Binh nhì
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
395
Massage Tokyo ở Quận 3 là một trong những chỗ massage phục vụ xuất xắc trong việc xử lí nhu cầu của những ai làm việc mệt nhọc mỗi ngày mà muốn được massage như mình. Không những hoàn thành tốt các giai đoạn từ A - Z mà còn khiến cho dục vọng bấy lâu trong người được thỏa mãn. Bên cạnh đó vài lời khuyên trước khi tạm biệt, nên trải nghiệm các KTV số 20, số 18 và 26 ; nếu ai chưa thử thì nên đi và nếu có đi rồi thì các ông sẽ hiểu những gì mình nói ở trên.

Rp từ một người từng trải

Đôn Quích

Binh nhì
Thành Viên
Thành Viên
Cảm xúc
5
Xu
296
Đã viết Rp đầy đủ, nhận code xong cũng sài rồi, có thêm code cho thành viên gắn bó không Admin :LOL: