Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn TÊ RUNG CON CU CÙNG BÉ 10 LAN QUẾ PHƯỜNG

homnaynhuwcc

Binh nhì
New
Cảm xúc
0
Xu
-1
Xin thân chào các m nha lại là t đây, sau một thời gian ở ẩn do thằng nào bên rphang bị vợ gank đó số là tui cũng có trong đường dây đó nên là phải tránh đạn rồi giờ mới dám xuất hiện lại với một gương mặt khác đây không đù má vợ t mà bik được chắc giết t luôn quá chứ ko phải như con đó đâu. Sau một thời gian không được xả thì hôm nay t quyết định đi xả với bộ môn massage nha, và cái tên mà t gửi lòng tin hôm nay chính là tokyo cơ sở q10 một trong những địa điểm đời đầu của massage sài gòn nha

Chiều mới đi nhưng sáng đã gọi đặt lịch trước rồi như vậy cho chắc chứ đã đi trễ rồi mà tới đó còn phải đợi chờ nữa thì thật sự rất là nản luôn đúng không tụi m, còn về con số mà t chọn hôm nay chính là 10 do được anh em tư vấn quá nhiều về bé này với số bé cũng khá là trùng hợp với nhiều thứ trong cuộc sống của t nên 10 sẽ là con số được chọn ngày hôm nay nha anh em

Chiều sau nhiều tăng nhậu hên sao t vẫn tới được cơ sở, đấy thấy chưa hên là đặt trước không là sấp mặt cmnr mấy ku nhân viên cũng hiểu chuyện đưa t lên phòng rồi bưng một ly trà gừng lên, thay đồ vào xông một chút cho xả bớt cồn ra lát còn tỉnh táo mà chơi với bé nó chứ ko lại không có sức làm thì phí tiền, xông một chút ra làm miếng trà gừng thì bé bắt đầu bước vô má lúc đó đang xỉn nữa chứ nhìn bé nào cũng ra tiên nữ hết đó mà không bé này đúng kiểu xinh dâm thiệt quyết định đặt trước bé đúng là một trong những quyết định đúng đắn luôn

Vào tắm tiên thì đúng kiểu là là được tắm với cô tiên dâm dục luôn bé tắm ok sạch sẽ như mẹ tắm con, mà tụi m biết cảm giác xỉn vcl ra rồi lúc nào cũng kiểu lân lân đó thì có gái là phê rồi ngồi kế cũng phê không cần là mẹ gì cũng phê vcl ra, tắm xong thì bé bắt đầu bú ti rồi đi đường lưỡi xuống dưới để bú mút cho thằng em của t bé bú lúc này đối với t phải nói là đỉnh vcl luôn tê hết cả đầu cu t gồng cứng ngắc rồi bắn ra hết vô trong miệng của bé nó luôn

Bình thường thì t sẽ bỏ qua bài khỏe nhưng riêng hôm nay thì bết vcl ra rồi có bài nào là húp bài đó thôi đéo có kén chọn nữa bé đấm bóp đã người đỡ nhức 70% luôn đó nha, đấm chỗ nào là đã chỗ đó nhiều khi muốn ngủ mẹ ở đây luôn cho rồi, còn vô bài mệt thì bé làm bài bản nha chứ không phải thấy t xỉn mà bé làm qua loa bỏ qua nên là anh em nào xỉn thì có thể vô đây để xả bia xả rượu cũng được xóa gel cạ lồn trườn vú có đầy đủ cả luôn nha, xong phần trên xuống phần dưới thì bé nó wc, hj, bj, kẹp xúc xích, đã trứng cút, xúc bình xăng có đầy đủ hết luôn không hề thiếu một bài nào, kết bài thì bé nó nuốt trọn con cu t để mà bú liếm nhiệt tình nên thêm một lần nữa đành phải cia cho bé nó thôi, 2 shot cia quá phê trong lúc lân lân đéo khác gì đang được chơi đồ luôn đã vcl ra