Phòng chát
  1. @ laihettienroi:
    qua đi bé 68 bên q10 tê cứng đầu cu
  2. @ homnaytroimua:
    tui nghe anh em nói bên ô có 1 bé mới đó bác nào chuột bạch đi
  3. @ thatlavuivcll:
    mới được mấy sếp thưởng xong qua chơi với mấy bé thôi
  4. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  5. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  6. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  7. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  8. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  9. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  10. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  11. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  12. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  13. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  14. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  15. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  16. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  17. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  18. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  19. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  20. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  21. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  22. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  23. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  24. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  25. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Q8 Trung Sơn Trải nghiệm LQP ủng hộ anh em cùng em 29 gây nhiều thương nhớ!

Tinh Tan Truong Tran

Binh nhì
New
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
300
Kỹ năng
Massage nuru thư giãn tuyệt vời
Dịch vụ
Trườn bằng tinh dầu và BJ 2 shot
Mình đi theo anh em rủ rê ủng hộ cơ sở mới LQP bên Q8, nhóm mình đi 5 người nên được free vé. Đầu tiên review về event khuyến mãi và csvc bên này mình đánh giá là tuyệt vời. Toàn bộ các phòng vừa mới được làm lại, từ quầy lễ tân tới phòng massage đều được design theo phong cách Trung Hoa đầy khiêu gợi. Phòng mình đi y như hình đính kèm bên dưới.
Bây giờ vào phần chính mà các bác ai cũng quan tâm nhất :sneaky:. Tuy mình bận việc nên tới sau khi anh em đã vào phòng hết nhưng do đã được dặn trước nên vừa tới là các lễ tân ra đón tiếp nồng hậu nhiệt kèm theo 1 cái ipad cho mình chọn các em KTV và mình đã kết ngay em 29 từ cái nhìn đầu tiên 😁.
Mình đang xông hơi thì em bước vào, dáng em cao nhưng điều ấn tượng nhất là cặp đào và mông em ngồn ngộn chứ ko phải nhỏ nhắn dạng mình dây hàng real như mình tưởng. Em chào đón mình trong 1 bộ yếm đào ẩn bên dưới là cặp đào múp rụp với 2 đầu ti lấp ló. Bên dưới em mặc 1 cái váy ko thể nào ngắn hơn dc nữa, chỉ cần em cúi nhẹ xuống là mình đã thấy hết khe bướm dc che bởi cái quần lọt khe mặc cũng như ko 😜. Vào tiết mục chính em vào bồn tắm chung với mình sau đó trườn nuru, em kết hợp dùng lưỡi và cặp vú múp rụp chà khắp người mình, hết đằng trước ra đằng sau và sau thằng anh thì em chăm sóc tới thằng em. Pé đá hai hòn bi, mút chùn chụt sau đó dùng lưỡi lau cột, quấn lấy thằng em và mút thật nhanh, ngậm chặt làm mình ra shot 1 trong sung sướng. Sau đó mình và em ra salon hút vape, nghỉ ngơi mơn trớn nhau 1 lúc. Rồi tới màn massage khỏe trên giường, em làm rất bài bản đủ lực. Tuy shot 2 mình lâu ra nhưng em vẫn rất chiều mình, ôm ấp, trườn bò bú mút nhiệt tình. Cuối cùng mình cũng bắn trong miệng em trong cơn đê mê sung sướng. Đồng thời mình nghĩ em đã ra cạn nước. Mình đi em 29 cũng đã lâu nhưng nay khi viết lại vẫn còn cảm thấy cảm giác lâng lâng sung sướng. Em làm anh nhớ mãi về em mất rồi.
Face: rất xinh, hoàn toàn tự nhiên ko pttm. Lúc đầu nhìn em xinh và hiền lành, nhưng ko ngờ khi lâm trận lại rất tinh nghịch và lộ rõ nét dâm ngầm.
V1: Hàng real, mình nhìn hình là biết ngay nhưng ko ngờ ghi 78 mà 2 trái đào của ẽm phải hơn 90 to như hàng fake, mềm mịn, trắng hồng, đầu ti nhỏ như hạt đậu. Phải nói đó là điểm mạnh nhất của em 29.
V2: thon gọn ko lipid.
V3: cặp mông nhìn là muốn doggy, to hơn ghi trong info rất nhiều.
V4: nước nôi tràn trề, em mới BJ cho mình chút, mình chưa kịp làm gì mà bên dưới em đã rỉ nước 😍
Total: 1tr2 2 shot do dc free vé.

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Tuấn anh bg

Binh nhì
New
Thành Viên
Cảm xúc
0
Xu
286
Anh em hãy đến với LQP anh em sẽ được trải nghiệm thoải mái nhất với những e ktv tươi trẻ dịch vụ đẳng cấp phục vụ chu đáo xứng đáng là chốn ăn chơi thư giãn
Mình đã trải nghiệm các gói ở đấy thấy thoải mái khi đăng kí thành viên mình đã được giảm 50% vé nếu anh em nào chưa biết đi chơi ở đâu thì hãy đến LQP đảm bảo anh em đến 1 lần và muốn quay lại đây ngay