Phòng chát
  1. @ 0sao0sao:
    muốn quất bé 10 bên lqp quá
  2. @ thatlauchevcl:
    trời cứ mưa là lại thèm hơi âm của mấy bé
  3. @ mongladuocnha:
    @Đăng Khôi chắc tầm hai mươi mấy đổi lại ak bác hàng cũng non
  4. @ Đăng Khôi:
    bên LQP mấy bé tầm bnhieu tuổi v mấy bác
  5. @ damlamemoi:
    giờ này tui còn đang cày nek đã được sướng như mấy ông đâu
  6. @ ditnodiem:
    kịp đó ông mà tranh thủ thì được
  7. @ suonglamemoi:
    giờ này đi kịp chơi không ta
  8. @ kylonmano:
    haizzzzzzz thèm quá mà hết lúa chán thật
  9. @ conmenongon:
    tui có đi nek mà đi trễ rồi nên cũng thoáng
  10. @ ngondamvcl:
    hôm qua có bác nào đi không nhỉ
  11. @ concactbu159:
    tui đang chạy qua nek bác nào ở đó không
  12. @ concackhunglo:
    haizzzzz tự nhiên phải tăng ca không là được xả rồi
  13. @ homnaydichich:
    cuối tuần rồi đi xả thôi
  14. @ thatvodungvcl:
    má trước đi chơi bị bé hiếp dâm giờ còn mệt
  15. @ conchodenay:
    sao lại nản bác, thích thì quất thôi @buongnur1235
  16. @ buongnur1235:
    trời lại mưa rồi, muốn đi mà lười
  17. @ cuocsongkhokh:
    mai bác nào đi không nhỉ
  18. @ homnaynhuwcc:
    cũng muốn được tê tái như các bác
  19. @ homnaynghiroi:
    móa mới đi về tê hết con cu
  20. @ dilamnhucc:
    @todothat14 tui cũng đang định kiếm nhóm làm cái bé BDSM siêu vip nek
  21. @ todothat14:
    cuối tuần muốn đi ai đi chung không
  22. @ bucboivcl1:
    @troibuontoday tui thì đi cả hai rồi nói chung một 9 một 10 nek
  23. @ troibuontoday:
    trước đi bé 01 hay 10 gì đó không nhớ mà tê lắm anh em.
  24. @ buonfngur:
    anh em cuối tuần có cái kèo nào không đây
  25. @ laivoduoc1:
    cần lắm những cái code
Bạn phải ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ để viết bài trên diễn đàn.

Normal Report Massage Trung Sơn Tưng Bừng Ngày Lễ Hội Với Em 24 Của Lan Quế Phường

Ông Già Kame

Binh nhì
Thành Viên
Thành Viên
Cảm xúc
8
Xu
297
Chào các ae diễn đàn, mấy hôm lễ đến nay bị cọp cái canh me quá nên không lên tám với ae được, nay trốn vào Wc rp nhẹ nhàn cho em cục cưng 24 con bé nhí nhảnh và tính tình khá dễ thương, đặc biệt em này thuộc lớp teen nên càng làm Lão Rùa đây phê đến tê tái khi được chăm cho chim non của em đến toét nước, múp rụp hết cả lên.
Đánh giá về em 24 một chút để ae còn dễ hình dung hay nhận dạng:
Face: Rất teen, rất xinh, nhìn nhí nhảnh, nhìn rất có nét, mê từ cái nhìn đầu tiên. Da trắng trẻo, sạch sẽ, hồng hào ở nơi cần thiết, da mịn màn cực mướt.
V1: Cặp ngực vừa vặn, hệ bưởi vừa tay, bóp khá sướng, ti nhỏ dễ ngậm, lick ti là nghe cứng nhắt, đỏ hết cả ti lẫn mặt.
V2: Rất chuẩn dáng, vòng eo vừa vặn, ôm rất thích tay, vừa ôm vừa vuốt ve thì không còn gì sướng bằng.
V3: Một cặp mông khá chắt, vừa tay, bóp nghe rất nẩy, sướng nhất vẫn là được vừa bợ vừa mò vừa bóp thì chỉ có phê.
V4: Hàng họ cực chuẩn, độ khít cực tốt, nước nôi nhiều khi em đang hứng, bên trong rất bót, đưa ngón tay vào mà còn bị xiết chặt trong sung sướng.
Cục cưng 24 này rất tình cảm, chắc yêu em luôn bởi cái tính nhí nhảnh có phần trẻ con của em nhưng khi lâm trận thì cực dâm, đi đường massage bằng nuru, rồi dùng lưỡi liếm quanh ngực, lickti xong là cho lọt khe, chà đào, cọ miết đủ hết các bài, cặp ngực không quá to nhưng làm rất sướng, mềm mại và rất vừa vặn nên cứ lướt đến đâu là sướng đến đó.
Riêng bài BJ của em thì chắc có thể gọi là đỉnh bởi từng đường lưỡi nhẹ nhàn như quấn lấy thằng em, từng cái mút ban đầu mang đến cảm giác rất êm ái, tiếp tục là phần tăng dần về nhịp độ khiến mọi thứ như trở nên dồn dập, từng cú nuốt sâu của em khiến thằng em gần như biến mất, rồi bướm hồng nhỏ nhắn của em cứ co giật lên từng hồi, xiết lấy ngón tay đang âm thầm thâm nhập vào bên trong, dòng nước nóng hổi và từng tiếng rên rỉ âm vang như chứng tỏ được độ dâm của em.
Hết bài với em cục cưng 24 này, tuy khá trẻ nhưng kỹ năng khá tốt, làm sung sướng xong vẫn còn nầm ôm ấp tâm sự mãi một lúc mới chịu rời đi, chấm em 9đ quá ngon đáng để ae lưu ý và thử sức.

Vũ Jordan

Binh nhì
Thành Viên
Thành Viên
Cảm xúc
1
Xu
298
Bài của Lão Rùa thì khỏi phải bàn về chất lượng, like like